AC DC Residual na yanzu 1p 2P 3P 4P Mini MCB leakage ƙasa mai jujjuyawa RCCB RCBO ELCB MCB RCB
Karya Ƙarfi | 6KA |
An ƙididdigewa a halin yanzu | 63 |
Ƙimar Wutar Lantarki | AC 230 V |
Kariya | Sauran |
Wurin Asalin | Zhejiang, China |
Sunan Alama | mulang |
Lambar Samfura | MLB1LE-63 |
Adadin Sanda | 2 |
Matsakaicin ƙididdiga (Hz) | 50/60hz |
BCD Curve | BCD |
Takaddun shaida | IEC CE CCC |
Rayuwar Lantarki (Lokaci) | Sau 4000 |
Karya iya aiki | 6KA |
Matsakaicin ƙididdiga | 50/60hz |
Ƙididdigar halin yanzu | 1A~63A |
Adadin Sanda | 2 |
abu | daraja |
Wurin Asalin | China |
Zhejiang | |
Sunan Alama | mulang |
Lambar Samfura | MLB1LE-63 |
Karya Ƙarfi | 6KA |
Ƙimar Wutar Lantarki | AC 230 V |
An ƙididdigewa a halin yanzu | 63 |
Adadin Sanda | 2 |
Matsakaicin ƙididdiga (Hz) | 50/60hz |
Kariya | Sauran |
BCD Curve | BCD |
Takaddun shaida | IEC CE CCC |
Rayuwar Lantarki (Lokaci) | Sau 4000 |
Karya iya aiki | 6KA |
Matsakaicin ƙididdiga | 50/60hz |
Ƙididdigar halin yanzu | 1A~63A |
Adadin Sanda | 2 |
AC DC Residual Current Circuit Breakers (RCCB) da Residual Current Circuit Breaker with Overload Kariya (RCBO) su ne muhimman abubuwan da ke cikin tsarin lantarki don tabbatar da tsaro daga girgizar lantarki da kuma haɗarin wuta. Ga abin da kowane ɗayan waɗannan abubuwan ke yi:
Karamin Mai Sake Sake Wuta (MCB): MCBs na'urorin lantarki ne da aka ƙera don kare da'irorin lantarki daga wuce gona da iri da gajerun da'irori. Suna samuwa a cikin jeri daban-daban na igiyoyi, ciki har da 1P (gishiri guda ɗaya), 2P (gishiri biyu), 3P (gishiri uku), da 4P (gishiri huɗu), dangane da takamaiman aikace-aikacen.
Duniya Leakage Circuit Breaker (ELCB): ELCBs an tsara su musamman don gano ƙananan magudanar ruwa da ke haifar da kurakuran kayan lantarki ko wayoyi. Suna ba da kariya daga girgiza wutar lantarki ta hanyar cire haɗin da'irar da sauri lokacin da aka gano ɗigon ruwa.
Ragowar Mai Watsawa na Yanzu (RCCB): Ana amfani da RCCBs don karewa daga girgiza wutar lantarki da ke haifar da hulɗa kai tsaye tare da sassan rayuwa ko tuntuɓar kai tsaye ta hanyar kayan aiki mara kyau. Suna ci gaba da lura da ma'auni tsakanin igiyoyi masu shigowa da masu fita, ta yadda za su gano da kuma cire haɗin da'irar a cikin yanayin rashin daidaituwa na yanzu.
RCBO: RCBO hade ne na MCB da RCCB ko ELCB. Ya haɗu da kariya daga wuce gona da iri (aikin MCB) da kariya daga ɗigon ƙasa ko saura na yanzu (RCCB ko ELCB aiki) a cikin raka'a ɗaya.
Yana da mahimmanci a lura cewa AC (alternating current) da DC (direct current) suna nufin nau'ikan wutar lantarki da ake amfani da su. Wasu daga cikin waɗannan na'urorin da'ira an ƙera su don yin aiki musamman tare da igiyoyin AC ko DC, yayin da wasu za su iya ɗaukar duka biyun. Lokacin zabar mai watsewar kewayawa, yana da mahimmanci a zaɓi nau'in da ya dace don takamaiman tsarin lantarki da aikace-aikace.